MMM
Mrejesho
Barua Pepe
SWAHILI
|
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
MAMLAKA YA MAABARA YA MKEMIA MKUU WA SERIKALI
ISO 9001:2015 Certified
MENU
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Utangulizi na Majukumu Mahsusi
Dira na Dhima
Muundo wa Taasisi
Utawala
Wajumbe wa Bodi
Menejimenti
Kamati
Kamati ya Ukaguzi ya Bodi
Kamati ya Ukaguzi ya Fedha
Kamati ya Ukaguzi ya KUK
Kamati ya MAMI ya Bodi
Taarifa za Mafanikio
Huduma kwa Wateja
Kurugenzi
Kurugenzi ya Uchunguzi wa Bidhaa na Mazingira
Maabara ya Mazingira
Maabara ya Chakula na Dawa
Maabara ya Maikrobaiolojia
Kurugenzi ya Huduma za Udhibiti
Sehemu ya Ukaguzi wa Kemikali na Maabara za Kemia
Sehemu ya Usajili wa Kemikali na Maabara za Kemia
Sehemu ya Usajili na Ukaguzi wa Maabara za Sayansi Jinai na Vinasaba vya Binadamu
Kurugenzi Huduma za Taasisi
Sehemu ya Fedha na Uhasibu
Sehemu ya Usimamizi wa Rasilimali Watu na Utawala
Sehemu ya Mipango, Ufuatiliaji na Tathmini
Kurugenzi ya Huduma za Sayansi Jinai
Maabara ya Sayansi Jinai Baiolojia na Vinasaba
Maabara ya Sayansi Jinai Kemia
Maabara ya Sayansi Jinai Toksikolojia
Vitengo
Kitengo cha Mawasiliano na Uhusiano kwa Umma
Kitengo TEHAMA na Takwimu
Kitengo cha Ukaguzi wa ndani
Kitengo cha Huduma za Sheria
Kitengo cha Taifa cha Kudhibiti Sumu
Kitengo cha Usimamizi wa Ununuzi
Kitengo cha Udhibiti Ubora na Usimamizi wa Vihatarishi
Kitengo cha huduma za Ufundi
Ofisi za Kanda
Kituo cha Habari
Taarifa kwa vyombo vya Habari
Picha
Video
Hotuba
Machapisho
Taarifa za Fedha
Orodha ya Bei
Sheria na Kanuni
Maandiko ya Kisayansi
Almanaki
Mkataba wa Huduma kwa Mteja
Sera, Mpango na Mwongozo
Fomu
Jarida la Mamlaka
GCLA MAFUNZO
NPCC VIPEPERUSHI
Miradi
Miradi Ijayo
Miradi Inayoendelea
Miradi Iliyokamilika
Huduma Mtandao
Mfumo wa Usimamizi kwa Wateja wa Kemikali
Barua Pepe
Mfumo wa Ofisi Mtandao
Mfumo wa Vibali vya Kusafiri Nje
e-Mrejesho
Mfumo wa Usimamizi wa Mteja wa Kemikali-V2
Mfumo wa Menejimenti wa taarifa za watoa ushahidi
mfumo wa Menejementi wa taarifa za Maabara
Employee Self Service
Mfumo wa Mawasiliano kwa njia ya Mtandao
Wasiliana Nasi
NPCC
QARM
DNA SUMMIT
Mwanzo
Habari
Habari
16 Oct, 2026
BARAZA LAPOKEA TUZO ZA USHINDI WA MAONESHO YA MADINI
Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali imeibuka na ushindi wa tuzo tatu katika Maonyesho ya Kitaifa ya Teknolojia...
15 Oct, 2026
NPS YASISITIZA USHAHIDI WA KISAYANSI KESI ZA JINAI
Mkuu wa Ofisi ya Taifa ya Mashtaka Mkoa wa Tabora, Chema Maswi, amezitaka vyombo vya uchunguzi kupeleka majalada yenye u...
06 Oct, 2026
GCLA YANG’ARA MAONESHO MADINI GEITA
Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali (GCLA) imeibuka miongoni mwa taasisi zilizofanya vizuri katika Maonesho ya...
06 Oct, 2026
USALAMA WA NGUVU KAZI UPEWE KIPAUMBELE KWENYE UCHIMBAJI
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt Mwigulu Nchemba (MB) amewataka wadau wa Sekta ya Madini kuzinga...
02 Oct, 2026
WAGANGA WA TIBA ASILI WATAKIWA KUPIMA DAWA ZAO
Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali (GCLA) imetumia Maonesho ya 9 ya Kitaifa ya Teknolojia ya Madini upimaji w...
01 Oct, 2026
GCLA YAPONGEZWA KWA KULINDA AFYA, USALAMA WA WACHIMBAJI
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu – Kazi, Ajira na Mahusiano, Mhe. Deus Sangu (Mb), ameipongeza Mamlaka ya Maab...
01 Oct, 2026
GCLA YAWATAKA WACHIMBAJI KANDA YA KUSINI KUZINGATIA USALAMA WA KEMIKALI
Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali kupitia Ofisi ya Kanda ya Kusini imewataka wachimbaji wa madini wakubwa na...
26 Sep, 2026
NPCC YATOA ELIMU YA KUJIKINGA NA SUMU YA NYOKA KWA WANAFUNZI
Katika kuadhimisha Wiki ya Kuzuia Kung’atwa na Nyoka Kitaifa, Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali kupiti...
14 Sep, 2026
ELIMU YA MATUMIZI SALAMA YA KEMIKALI YAWAFIKIA WADAU WA ELIMU
Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali kupitia Ofisi ya Kanda ya Mashariki imeendesha mafunzo ya Usimamizi na Mat...
07 Sep, 2026
MAFUNZO YA WACHUNGUZI WA VINASABA YAIMARISHA UZINGATIAJI WA SHERIA, UBORA NA USIRI WA TAARIFA
Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali imeendesha mafunzo ya siku tatu kwa Wachunguzi wa Maabara za Sayansi Jinai...
03 Sep, 2026
GCLA ENDELEENI KUWAJENGEA UWEZO WADAU WA TIBA ASILI
Mganga Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Dkt. Elizabeth Myema, ameipongeza Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali kwa kutoa...
17 Aug, 2026
MASHARIKI WAPONGEZWA KWA KUFIKIA MALENGO YA MWAKA 2025/2026
Mkemia Mkuu wa Serikali, Dkt. Fidelice Mafumiko, amewapongeza watumishi wa Mamlaka, Ofisi ya Kanda ya Mashariki kwa kuwe...
‹
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
›