MMM
Mrejesho
Barua Pepe
SWAHILI
|
ENGLISH
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
MAMLAKA YA MAABARA YA MKEMIA MKUU WA SERIKALI
ISO 9001:2015 Certified
MENU
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Utangulizi na Majukumu Mahsusi
Dira na Dhima
Muundo wa Taasisi
Utawala
Wajumbe wa Bodi
Menejimenti
Kamati
Kamati ya Ukaguzi ya Bodi
Kamati ya Ukaguzi ya Fedha
Kamati ya Ukaguzi ya KUK
Kamati ya MAMI ya Bodi
Taarifa za Mafanikio
Huduma kwa Wateja
Kurugenzi
Kurugenzi ya Uchunguzi wa Bidhaa na Mazingira
Sehemu ya Maabara ya Mazingira
Sehemu ya Maabara ya Chakula na Dawa
Sehemu ya Maabara ya Maikrobaiolojia
Kurugenzi ya Huduma za Udhibiti
Sehemu ya Ukaguzi wa Kemikali na Maabara za Kemia
Sehemu ya Usajili wa Kemikali na Maabara za Kemia
Sehemu ya Usajili na Ukaguzi wa Maabara za Sayansi Jinai na Vinasaba vya Binadamu
Kurugenzi Huduma za Taasisi
Sehemu ya Fedha na Uhasibu
Sehemu ya Usimamizi wa Rasilimali Watu na Utawala
Sehemu ya Mipango, Ufuatiliaji na Tathmini
Kurugenzi ya Huduma za Sayansi Jinai
Sehemu ya Maabara ya Sayansi Jinai Baiolojia na Vinasaba
Sehemu ya Maabara ya Sayansi Jinai Kemia
Sehemu ya Maabara ya Sayansi Jinai Toksikolojia
Vitengo
Kitengo cha Mawasiliano na Uhusiano kwa Umma
Kitengo TEHAMA na Takwimu
Kitengo cha Ukaguzi wa ndani
Kitengo cha Huduma za Sheria
Kitengo cha Taifa cha Kudhibiti Sumu
Kitengo cha Usimamizi wa Ununuzi
Kitengo cha Udhibiti Ubora na Usimamizi wa Vihatarishi
Kitengo cha huduma za Ufundi
Ofisi za Kanda
Kituo cha Habari
Taarifa kwa vyombo vya Habari
Picha
Video
Hotuba
Machapisho
Taarifa za Fedha
Orodha ya Bei
Sheria na Kanuni
Maandiko ya Kisayansi
Almanaki
Mkataba wa Huduma kwa Mteja
Sera, Mpango na Mwongozo
Fomu
Jarida la Mamlaka
GCLA MAFUNZO
NPCC VIPEPERUSHI
Miradi
Miradi Ijayo
Miradi Inayoendelea
Miradi Iliyokamilika
Huduma Mtandao
Mfumo wa Usimamizi kwa Wateja wa Kemikali
Barua Pepe
Mfumo wa Ofisi Mtandao
Mfumo wa Vibali vya Kusafiri Nje
e-Mrejesho
Mfumo wa Usimamizi wa Mteja wa Kemikali-V2
Mfumo wa Menejimenti wa taarifa za watoa ushahidi
mfumo wa Menejementi wa taarifa za Maabara
Employee Self Service
Mfumo wa Mawasiliano kwa njia ya Mtandao
Wasiliana Nasi
NPCC
QARM
DNA SUMMIT
Mwanzo
Maktaba ya Picha
Slide show
Slide show
7
Sep 26
Mkemia Mkuu wa Serikali Dkt. Fidelice Mafumiko (katikati), akimpokea Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Afya na Mas...
7
Sep 26
Wajumbe wa Kamati ya Bunge ya Afya na Masuala ya UKIMWI wakiongozwa na Makamu Mwenyekiti, Dkt. Zeyana Abdallah Hamid (al...
7
Sep 26
Wajumbe wa Kamati ya Bunge ya Afya na Masuala ya UKIMWI wakiongozwa na Makamu Mwenyekiti, Dkt. Zeyana Abdallah Hamid (ku...
7
Sep 26
Wajumbe wa Kamati ya Bunge ya Afya na Masuala ya UKIMWI wakiongozwa na Makamu Mwenyekiti, Dkt. Zeyana Abdallah Hamid (ku...
7
Sep 26
Mtumishi wa Mamlaka ambaye ni msimamizi wa ofisi za mapokezi ya sampuli, Muhsin Kilonzo (kulia), akitoa ufafanuzi kwa Wa...
7
Sep 26
Wajumbe wa Kamati ya Bunge ya Afya na Masuala ya UKIMWI wakiongozwa na Makamu Mwenyekiti, Dkt. Zeyana Abdallah Hamid (ka...
7
Sep 26
Baadhi ya Wajumbe wa Menejimenti ya Mamlaka ya Maabara ya Mkemia Mkuu wa Serikali wakiongozwa na Mkemia Mkuu wa Serikali...
3
Sep 26
Kaimu Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Jafari Haniu, akizungumza wakati akifunga maadhimisho ya Kilele cha Wiki ya Tiba Asili ya M...
3
Sep 26
Kaimu Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Jafari Haniu (wa pili kushoto), akipata maelezo kuhusu majukumu ya Mamlaka ya Maabara ya Mk...
3
Sep 26
Kaimu Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Jafari Haniu (wa pili kushoto), akipata maelezo kuhusu majukumu ya Mamlaka ya Maabara ya Mk...
3
Sep 26
Meneja wa Mamlaka, Ofisi ya Kanda ya Nyanda za Juu Kusini, Elias Mulima (katikati), akifuatilia hotuba ya mgeni rasmi ka...
3
Sep 26
Baadhi ya Wadau wa Tiba Asili na wananchi wakifuatilia hotuba ya mgeni rasmi katika maadhimisho ya Kilele cha Wiki ya Ti...
17
Aug 26
Mkemia Mkuu wa Serikali, Dkt. Fidelice Mafumiko (aliyesimama), akizungumza na watumishi wa Ofisi ya Kanda ya Mashariki w...
17
Aug 26
Meneja Ofisi ya Kanda ya Mashariki, Danstan Mkapa (aliyesimama), akizungumza kabla ya kumkaribisha Mkemia Mkuu wa Serika...
17
Aug 26
Watumishi wa Mamlaka, wakipokea maelekezo kutoka kwa Mkemia Mkuu wa Serikali, Dkt. Fidelice Mafumiko (hayupo pichani), k...
17
Aug 26
Msimamizi wa Dawati la Uhasibu na Utawala wa Ofisi ya Kanda ya Mashariki, Sophia Nuru, akipokea pongezi kutoka kwa Mkemi...